

MASOMO YA BIBLIA KWA NJIA YA POSTA

Karatasi ya maswali: namba 1

Jaribu kujibu maswali yafuatayo kwa maneno yako mwenyewe. Pale palipoandikwa “Kazi ya ziada” unaweza kujibu swali kama ukipenda, au kuliacha kama ukiona huliwezi. Tafadhali jaribu kuyajibu maswali mengine yote.

MASOMO: 1 – 4

A. Andika angalau mambo matatu unayoyajua au iliyojifunza:

- a) kumhusu Ibrahimu
- b) kumhusu Yesu Kristo
- c) kuuhusu Ufalme wa Mungu

B. Daudi aliahidiwa nini?

C. Neno ‘Injili’ maana yake ni nini?

D. Tunawezaje kuwa marafiki wa Yesu? (Yohana 15)

E. Ni kwa nini inatupasa kutubu?

F. Kwa nini Biblia ni tofauti na vitabu vingine vyote?

Kazi za ziada:

G. Zaburi ya kwanza **inatuambia nini** juu ya hatma ya watu walio ‘wa haki’ na wale wasiomjali Mungu?

H. Katika 2 Timotheo 3 tunasoma nini kuhusiana na ‘siku za mwisho’? (nyakati tunazoishi sasa)

Tuma majibu yako kwa:

.....

.....

.....

.....

Kumbukumbu yako ni namba: