

MASOMO YA BIBLIA KWA NJIA YA POSTA

Karatasi ya maswali: namba 2

Jaribu kuyajibu maswali yafuatayo kwa maneno yako mwenyewe. Pale palipoandikwa 'Kazi ya ziada' unaweza kulijibu swali kama ukipenda, au kuliacha kama unaona huliwezi. Tafadhali jaribu kuyajibu maswali mengine yote.

MASOMO: 5 – 8

- 5. A. Uhai ulianzaje duniani?
- B. Eleza jinsi mwanadamu wa kwanza, Adamu, alivyoumbwa.
- C. Kumbukumbu la Torati 4: 15 – 19 linatuambia nini?
- D. Ibada za sanamu kwa sasa zipo kwa namna gani?

6 A. Sema kama semi zifuatazo ni Kweli au ni Uongo

- a) Sisi wote tunao wema fulani ndani yetu.
- b) Imani maana yake ni kuamini.
- c) Adamu alibidi afe kwa kuwa alitenda dhambi.
- d) Yesu hakufanya dhambi kamwe.
- e) Adamu alikwenda mbinguni alipokufa.

Kazi ya ziada:

6 B. Katika Isaya 20 kuna maelezo juu ya mateso na kifo cha Yesu. Andika mambo matatu yanayosemwa kumhusu Yesu na mawili yanayosemwa kutuhusu sisi.

7 A. Yesu Kristo yupo wapi sasa?

7 B. Yesu atakaporudi hapa duniani:

- a) Nini kitawatokea waumini wa kweli waliokwisha kufa?
- b) Nini kitawapata waovu?

8 A. a) Ni nini unafikiri ni ishara ya maana kuliko zote inayoonesha kuwa Yesu karibu atarudi hapa duniani?

b) Eleza kwa nini unafikiri ni ya muhimu sana.

8 B. Hebu iandike Yeremia 31:10. Ina maana gani?

Kazi ya ziada:

8 C. Katika Yoeli 3 tunasoma juu ya wakati ambao mataifa yote yanainuka kuipiga Israeli. Katika mistari wa 16 na 17 tunaambiwa?